“Ina rokon Allah Maɗaukakin Sarki Ya gafarta masa, ya sa ya huta har abada.”

Daga kanmu, magana ta ƙare. Kuna iya samun rahotanni da ɗumi-ɗuminsu da gamsassun ruwayoyin labarai daban da na saura kai-tsaye cikin wayoyinku. Shiga zaurenmu na WhatsApp don sanin halin da ake ciki a duniya ko yaushe

Shiga zaurenmu na WhatsApp.

উৎস: Leadership News Hausa

কীওয়ার্ড: Gwamna Ta aziyya Zamfara

এছাড়াও পড়ুন:

Leicester City Ta Sallami Ruud van Nistelrooy A Matsayin Kocinta

Wasan farko da Leicester za ta buga a gasar Championship zai kasance a gida, inda za ta kara da Sheffield Wednesday ranar Laraba, 10 ga watan Agusta mai zuwa.

A baya, Van Nistelrooy ya taɓa riƙe matsayin kocin riƙon ƙwarya na Manchester United, bayan da suka sallami Eric Ten Hag kafin su ɗauki Ruben Amorim daga Sporting CP ta ƙasar Portugal.

Daga kanmu, magana ta ƙare. Kuna iya samun rahotanni da ɗumi-ɗuminsu da gamsassun ruwayoyin labarai daban da na saura kai-tsaye cikin wayoyinku. Shiga zaurenmu na WhatsApp don sanin halin da ake ciki a duniya ko yaushe

Shiga zaurenmu na WhatsApp

সম্পর্কিত নিবন্ধ

  • Alhaji Aminu Ɗantata ya rasu yana da shekaru 94
  • Alhaji Aminu Danata ya rasu yana da shekaru 94
  • Za a tono gawar tsohon Gwamna Alao-Akala domin gwajin jinin ’ya’yansa
  • Shahararren Ɗan Kasuwa Aminu Dantata Ya Rasu
  • Leicester City Ta Sallami Ruud van Nistelrooy A Matsayin Kocinta
  • Ribas: Duk wani rikici tsakanina da Fubara ya ƙare – Wike
  • Tinubu Ya Sasanta Wike, Fubara, Da Ƴan Majalisar Ribas
  • Tinubu ya rattaba hannu kan sababbin dokokin haraji
  • Jami’an Tsaro Sun Kashe Mayaƙan Bello Turji Da Yawa A Zamfara
  • ’Yan sanda sun kama mutum 5 kan kisan Kanawa 2 a Benuwe